PDF Tamisemi Ajira za walimu 2022 na Ajira kada za kada ya Afya

TAMISEMI OTEAS Ajira mpya za walimu 2022 na ajira za Kada ya Afya 2022/2023 | Ajira.tamisemi.go.tz

 JIUNGE NA GROUP/CHANNEL YETU YA TELEGRAM. BOFYA HAPA

TAMISEMI OTEAS Ajira mpya za walimu 2022 na ajira za Kada ya Afya 2022/2023 | Ajira.tamisemi.go.tz

TAMISEMI OTEAS Ajira mpya za walimu 2022 na ajira za Kada ya Afya 2022/2023 | Ajira.tamisemi.go.tz Officially Tamisemi under Ummi mwalimu Announced Government Teachers Job And Job at Heathe Sector.

OTEAS-How to Register to Online Teachers & Health job Application System 2022

As for President’s Office – Regional Administration and Local Government has announced new teachers’ job vacancies and laboratory technicians, the following are the steps to follow to apply for the announced posts.

Recommended >> OTEAS-How to Register to Online Teachers Application System

Register to The Online Teachers & Health JobApplication System OTEAS Step 1

  • Create Account
  • Click on the following link>> Online teachers application system

 

WATCH VIDEO BELOW TO LEARN HOW TO REGISTER ON OTEAS

How to Register to The Online Teachers & Health Job Application System (OTEAS) Step 2

  • Fill in the information like your names, mobile numbers, emails

How to Register to OTEAS Step 3

  • After filling in your particulars above, you will be successfully created the account after clicking REGISTER. Then log in to continue to the next step

OTEAS Step 4

  • Fill the information LIKE
  • Online Teachers Application System Job Finder Apply Tanzania
  • Personal information
  • Secondary education
  • Academic qualifications
  • Attachments in pdf
  •  .After filling the information click SAVE

Online Teachers Application System Step 5

  • Last Step >. click on apply for post
  • Proceed other steps as you will be directed

CLICK HERE TO REGISTER OTEAS Does this article meet your immediate needs? if yes, click the SHARE button to share with your friends. if no, leave a response on the comment box to express your concern or ask the question and we will get back to you as soon as possible.

DOWNLOAD TANGAZO LA AJIRA ZA WALIMU TAMISEMI

JINSI YA KUTUMA MAOMBI BONYEZA HAPA

CLICK HERE TO APPLY

Pokea Taarifa za Ajira Mpya Kila Siku Kwenye Simu Yako.

Jiunge Nasi Telegram⇒Bonyeza Hapa

11 Comments

  1. Walimu waliomaliza chuo mwaka 2021 watahusika kwenye hii posti ya ajira(teachers)

  2. Nikwel hizo Ajira zimetolewa? Je utaratibu ukoje?

  3. Ni vema kwa kada zote waangalie na mda tangu mtu amemaliza chuo mpaka sasa kiwe kipaumbele ,maana wangine tumeisha choka kabisa ,waliomaliza nyuma yangu wameisha ajiliwa , ss bado tusugua bench

  4. KIUKWELI SERIKALI ITUANGALIE MFANO MTU AMEMALIZA chuo 2015 NA KILA MWAKA ANATUMA MAOMBI HAYAFANIKIWI NA SIFA ANAZO!HAPA KUNA SHIDA GANI NABAKI VIULIZO TU KICHWANI,msada wenu huko juu mtuangalie

  5. ni.msimu huu wamekumbuka waliomaliza mwaka 2015 upande wa Diploma.in secondary hasa upande wa art lakushangaza tangu tangazo.litoke mpaka sasa mtandao.umekua shida hasa kwa upande wao. jamani selikari.iwaangalie kwa jicho la pili hawa watu wameteseka sana nao ni raia wa Tanzania wanasitail mkate kama wengine

  6. Kuna wengne wamemalza kusoma lakin wanadaiwa ada mimi naona wapewe nafasi ya kuajiriwa halfu watakuwa wanakatwa mshahara wao mpaka deni lao litakapoisha nalisema hili kwa sababu kuna kaka yangu anadaiwa ada na uwezo wa kuilipa mapema hana tangu 2018 mpaka leo hii la sivyo yeye na wengine kama yeye hawataajiriwa maisha yao yote!!!

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*